0%
Forum Forever Alone - Meme & Range Comic

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Bạn muốn sở hữu Smartphone đẳng cấp đến từ thương hiệu Nokia danh tiếng? Hãy tham gia sự kiện hot nhất tháng 6 cùng iOnline để đua tài và tận hưởng cảm giác của người chiến thắng.

Đón mừng sự kiện ra mắt phiên bản iOnline – game dân gian đầu tiên trên Windows Phone, cũng như mong muốn người dùng có cơ hội đoạt giải và trải nghiệm hệ điều hành nổi tiếng này, từ 06/06/2013 đến hết ngày 16/06/2013, BQT xin tổ chức sự kiện “iOnline Chào Windows Phone” cho toàn bộ cộng đồng game thủ.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Banner-576-190_zps374703b6

Thể lệ cuộc thi rất đơn giản, với mỗi lần chiến thắng hoặc nạp Gold khách hàng có cơ hội nhận được chữ để ghép đủ từ khóa duy nhất của chương trình “iOnline – Windows Phone”. Game thủ may mắn trúng giải sẽ có cơ hội nhận được 1 trong hệ thống 30 giải thưởng rất giá trị từ iOnline bao gồm:

01 Giải nhất: Winphone cao cấp Nokia Lumia 620
02 Giải nhì: Điện thoại Gionee Pocket
02 Giải ba: Thẻ cào điện thoại trị giá 500.000 VND
05 Giải tư: Thẻ cào điện thoại trị giá 100.000 VND
05 Giải khuyến khích: Thẻ cào điện thoại giá trị 50.000 VND
10 giải thưởng phụ, mỗi giải trị giá 100.000 Gold (05 giải dành cho 05 người có nhiều chữ nhất nhưng không may mắn giành được giải thưởng chính và 05 giải dành cho 05 người bất kỳ được chọn ngẫu nhiên).

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone B-ch-roi_zpsc7d68a5f

Hãy tham gia chơi iOnline- game dân gian duy nhất hỗ trợ tất cả các dòng máy- ngay trong mùa hè này và tự tin mình sẽ rinh về những phần thưởng siêu hấp dẫn nhé!
Chúc các bạn may mắn!!!

BQT

Thông tin về sự kiện iOnline (trực tuyến): http://ionline.com.vn/sukien
Fanpage chính thức: https://facebook.com/game.ionline
Tổng đài hỗ trợ: 1900585868

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà diepvien08
Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

KM NGÀY VÀNG: iOnline chào Windows Phone

Khởi động ngày đầu tiên với sự kiện SIÊU HOT của tháng 6 – iOnline chào Windows Phone, BQT quyết định tổ chức chương trình KHUYẾN MẠI NGÀY VÀNG dành tặng cho tất cả các game thủ của iOnline.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Khuyen-maiiOnline0606_zps6b37256d

Từ 00h00p – 23h59p ngày 06/06/2013, iOnline tặng ngay 100% giá trị thẻ cào, SMS hoặc IAP khi các bạn thao tác nạp Gold vào khung giờ trên. Ngoài ra, bạn sẽ có thể nhận được các chữ cái chính xác để ghép hoàn chỉnh từ khóa IONLINE WINDOWS PHONE của sự kiện

Cùng ghép chữ và rinh các giải thưởng của iOnline nào các bạn ơi!!!
Chúc các bạn may mắn.

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

CHƯƠNG TRÌNH: iOnline Chào Windows Phone

1. Giới thiệu

Đón mừng sự kiện ra mắt phiên bản iOnline trên hệ điều hành Windows Phone, cũng như mong muốn người dùng có cơ hội đoạt giải và trải nghiệm hệ điều hành nổi tiếng này, từ 06/06/2013 đến hết ngày 16/06/2013, BQT xin tổ chức sự kiện “iOnline Chào Windows Phone” cho toàn bộ cộng đồng game thủ.

Hình thức tham gia giải được áp dụng: Mỗi lần nạp Gold hoặc chiến thắng 1 ván chơi, game thủ có thể may mắn (ngẫu nhiên) nhận được 1 trong 10 chữ nằm trong từ khóa sau đây:

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Image001-3_zps8909018a

Chương trình không phân biệt mệnh giá tiền nạp và yêu cầu số Gold cược trong 1 vòng chơi từ 500 Gold trở lên. Tuy nhiên, các game thủ cần lưu ý, thẻ nạp và số Gold cược bàn càng cao thì xác suất rơi chữ càng chính xác.

2. Đối tượng tham gia

- Tất cả game thủ chiến thắng hoặc nạp thẻ và SMS thành công cho tài khoản game iOnline.

3. Thể lệ

- Chương trình diễn ra từ ngày 06/06/2013 cho đến hết ngày 16/06/2013-Người trúng thưởng sẽ là người ghép được hoàn chỉnh từ khóa sớm nhất.

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Cùng ad nghía các giải thưởng khủng và cách thức trao thưởng của sự kiện “iOnline Chào Windows Phone” để có thêm hứng thú chơi game nhá

01 Giải nhất: Winphone cao cấp Nokia Lumia 620

02 Giải nhì: Điện thoại Gionee Pocket

02 Giải ba: Thẻ cào điện thoại trị giá 500.000 VND

05 Giải tư: Thẻ cào điện thoại trị giá 100.000 VND

05 Giải khuyến khích: Thẻ cào điện thoại giá trị 50.000 VND

10 giải thưởng phụ, mỗi giải trị giá 100.000 Gold (05 giải dành cho 05 người có nhiều chữ nhất nhưng không may mắn giành được giải thưởng chính và 05 giải dành cho 05 người bất kỳ được chọn ngẫu nhiên).

Để xem trực tiếp sự kiện xem tại http://ionline.com.vn/sukien

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Các bạn có thể theo dõi trực tiếp danh sách các mem nhận được chữ cái từ trang chủ iOnline nhé.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone 580711_612911265393559_780821799_n

Xem tại :http://ionline.com.vn/sukien

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Ghép chữ vàng – Rinh giải khủng

Sau 2 ngày khởi tranh hết sức kịch tính, không khí trên từng bàn chơi iOnline đang nóng lên hừng hực bởi các game thủ đang thể hiện quyết tâm cao nhất: ghép đủ từ khóa và giành giải thưởng khủng.
Bộ chữ “iOnline – Windows Phone” duy nhất kéo dài trong suốt 10 ngày chạy sự kiện là điểm nhấn khác biệt đầu tiên trong sự kiện này. Điều này đồng nghĩa với việc các game thủ có cơ hội ngang nhau để sở hữu phần thưởng giá trị nhất: Điện thoại Nokia Lumia 620 cực kỳ sành điệu. Đồng thời, với sự ra mắt của phiên bản iOnline trên Windows Phone gần đây, các bạn hoàn toàn có sự trải nghiệm tuyệt vời và mới mẻ nhất trên hệ điều hành trẻ trung và cá tính này.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Rrohjn

Điểm khác biệt thứ 2 mà chúng tôi muốn nhắc tới ở đât là cơ cấu đặc biệt của bộ giải thưởng. Với hệ thống bao gồm 30 giải thưởng lớn nhỏ, iOnline muốn chia đều sự chiến thắng cho tất cả mọi người để đặc biệt là những bạn “chậm tay” ghép chữ hơn một chút. Thêm vào đó, 05 giải phụ đặc biệt (mỗi giải 100.000 Gold) sẽ được giành cho 5 người bất kỳ được lựa chọn trong hệ thống bất kể bạn có ghép thành công bộ chữ hay không.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Rrouiy

Tất cả phần thưởng đều sẵn sàng, vậy còn đợi chờ gì nữa, hãy “ghép chữ vàng – rink thưởng khủng” cùng iOnline thôi!!!

Chúc may mắn!

BQT

Trang chủ iOnline: http://ionline.com.vn
Facebook: https://facebook.com/game.ionline
Tổng đài hỗ trợ: 1900585868

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Đã bạn nào đã may mắn được chữ cái chưa?? Comment chữ cái mà bạn nhận được nhé...

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone 946024_612443768773642_63622475_n

Sau vài giờ cày cuốc, ad cũng kiếm đc "em" chữ E đầu tiên. Các bạn hãy vào mụcDANH TÍNH => TÀI SẢN để xem số lượng chữ cái mà mình nhận được nhé

Tải ngay ionline về dế và rink giải thưởng khủng từ ionline nhé http://ionline.com.vn

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Không khí trong cộng đồng game [URL="http://ionline.com.vn/sukien"]iOnline [/URL]đang “nóng” hơn bao giờ hết khi sự kiện ‘iOnline chào Windows Phone’ đã đi qua nửa chặng đường. Và để tiếp sức cho các game thủ trong cuộc tranh tài gay cấn này, BQT tổ chức chương trình KHUYẾN MẠI NGÀY VÀNG trong ngày 10/06/2013.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Banner-khuyen-mai_zps39ef9ce1

iOnline sẽ tặng ngay 50% giá trị khi bạn thao tác nạp Gold từ 00h00p – 23h59p ngày 10/06/2013 qua các hình thức nạp SMS, thẻ cào và IAP.

Nhanh tay ghép chữ để rinh ngay điện thoại Nokia Lumia 620 sành điệu từ iOnline nào các bạn ơi!

Chúc các bạn may mắn!

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Song song với sự kiện "iOnline chào windows phone ". Các bạn đừng quên tham gia sự kiện rate * " iOnline chia sẻ và cảm nhận" nhé, hãy viết cảm nhận của mình về iOnline trên Google Play (android), AppStore (ios), Maket Place (windows phone) các bạn nhé!!!. Mỗi rate * bạn có cơ hội nhận được 10.000 gold và tài khoản

Bonus thêm cách rate nhé

http://ionline.com.vn/?page=news&task=detail&id=203

http://ionline.com.vn/?page=news&task=detail&id=202

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Cả nhà ơi............

Đừng quên hôm nay iOnline có Khuyến mại 50% nhé.Nhanh tay ghép chữ để rinh ngay điện thoại Nokia Lumia 620 sành điệu từ iOnline nào các bạn ơi!

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Cô gái “cá tính” trò chuyện cùng iOnline

Event tháng 6 của iOnline mặc dù chỉ diễn ra trong 10 ngày nhưng chính khoảng thời gian ngắn ngủi này lại khiến cho các game thủ nôn nóng hơn bao giờ hết. Ghép chữ trúng thưởng: thật quen thuộc nhưng cũng rất cạnh tranh.

Phóng viên iOnline đã có một cuộc điện thoại cực kỳ thú vị với game thủ Qminhtquynh – một Winphone fan chính hiệu với mong ước được “đổi đời” điện thoại mới. Chị chia sẻ : “Ngay từ lúc iOnline ra mắt phiên bản trên Windows Phone (đầu tháng 5), mình đã vào ngay Market place down về chơi và nghiền luôn. Đặc biệt, mình thích nhất là game Xâm – nhanh thắng nhưng mà cũng dễ thua quá. Hy vọng lần này sẽ nhận được một trọng bộ 30 giải thưởng của iOnline” (Cười)

Cùng theo dõi câu chuyện cụ thể của iOnline và chị Quỳnh để hiểu thêm về cô gái cá tính này nhé.

iOnline: Chào chị ạ! Chị hoàn thành được bao nhiêu % mục tiêu đã đặt ra – Nokia Lumia 620 rồi ạ? ^^

hoaithidl83_vh: Hi iOnline! Ngay từ hôm bắt đầu sự kiện đến giờ chị “cày” dữ lắm, được hơn 30 chữ rồi thì phải. Nhưng mà vẫn chưa ghép đủ từ khóa “iOnline Windows Phone” mà chương trình đặt ra. Hic

iOnline:Lần đầu tiên nhận được chữ, chị cảm thấy thế nào ạ?

hoaithidl83_vh: Mình còn nhớ chữ đầu tiên mình nhận được là chữ N khi vừa chơi thắng trong game TLMN. Ôi thấy vui lắm. Mình còn chụp ảnh rồi post lên Facebook cho tất cả mọi người xem nữa cơ

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Image002-2_zpsac5b020b

iOnline: iOnline được biết chị hiện đang sử dụng Nokia Lumia 520 dòng điện thoại dử dụng hệ điều hành Windows Phone? Chị cảm thấy giải trí iOnline trên đây có ổn không ạ?

hoaithidl83_vh: Nhìn chung mình thấy iOnline chạy mượt mà lắm. kết nối mạng cũng ổn nữa. Chỉ tiếc 1 điều duy nhất là âm thanh chưa được tích hợp nên hơi “buồn” chút thôi.

iOnline: Vâng, xin cám ơn chị ạ. Ngay tới đây iOnline sẽ tích hợp và hoàn thiện phiên bản trên Windows Phone. Vì thế chắc chắn rằng tất cả các tính năng còn thiếu sẽ được BQT cập nhật đầy đủ để có thể cung cấp dịch vụ giải trí tốt nhất cho người dùng ạ

Thời gian còn rất nhiều, cơ hội vẫn chia đều cho tất cả các game thủ trên con đường đến với siêu phẩm Nokia Lumia 620. Hãy giữ vững phong độ và tiếp tục sưu tầm những con chữ còn thiếu để trở thành chủ nhân của giải thưởng giá trị nhất nhé.
Hãy vững tin và quyết thắng !!!
BQT

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Chỉ còn có 5 ngày để rink em NOKIA LUMIA 620 về nhà thôi các mem ơi...

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone 383410_612948185389867_2021056483_n

Hãy cùng ad đọc Đọc kỹ thể lệ và tham gia sự kiện 'iOnline chào windows Phone ' nhé:

http://ionline.com.vn/sukien/the-le-chuong-trinh-ionline-chao-windows-phone-341.html

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Bạn có muốn đc tặng 10.000 Gold free hem, hãy nhanh tay tham gia rate * để nhận được cơn mưa gold free nhé.

Những nhận xét, đánh giá quý giá của các bạn đều được BQT ghi nhận đồng thời giúp BQT cải tiến và nâng cao chất lượng sản phẩm hơn nữa. Còn chần chừ gì nữa các bạn ơi, hãy cùng bình luận và đánh giá cho game iOnline để rink một cơn mưa Gold free nàoooooooo!!! và đừng quên tham gia sự kiện " iOnline chào windows phone" cùng ad để rink ngay nhiều phần quà hấp dẫn từ iOnline

Chi tiết tại:http://ionline.com.vn/?page=news&task=detail&id=201

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

iOnline - Game dân gian trên Windows Phone

Thật lý thú bởi chỉ sau hơn 1 tháng xuất hiện trên Market Place, trò chơi dân gian iOnline đã gây hứng thú và được đông đảo tín đồ yêu Winphone đón nhận khi giữ vững ở top đầu các thể loại trò chơi “Miễn phí” và trò chơi “Mới+Mới nổi”. Có thể nói, trong thời gian này, đây là trò chơi thuần Việt đầu tiên đang vinh dự được đứng cùng các sản phẩm tầm cỡ như: Angry Bird, Asphalt 7...

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Image002-2_zpsdc26138f

Với phiên bản iOnline trên Windows Phone, chúng tôi mong muốn tất cả người chơi đều có cơ hội được trải nghiệm những trò chơi dân gian yêu thích theo đúng phong cách truyền thống Việt Nam. Được xây dựng mới, iOnline vẫn đảm bảo các tình huống khó của 1 trò chơi trực tuyến trên di động: kết nối nhanh, ổn định, khôi phục lần chơi khi mất kết nối... Tuy nhiên, không thể phủ nhận khuyết điểm nhất vẫn còn tồn tại: chưa tích hợp hệ thống âm thanh, giao diện thiết kế nút – lưới chưa thật sự quen mắt… Nhưng chúng tôi – những nhà phát hành vẫn đang nỗ lực lớn nhất để hoàn thiện và cung cấp 1 phiên bản mới thân thiện hơn rất nhiều.

Sự kiện “iOnline chào Windows Phone” đã đánh dấu sự “phủ sóng” của iOnline trên tất cả các hệ điều hành. Không chỉ là game để giải trí, bạn còn có thể khẳng định tài năng của mình trên sàn đấu trí tuệ của để nhận những giải thưởng giá trị nhất. Hãy tiếp tục rink chữ, đua tài và sẵn sàng là chủ nhân của Nokia Lumia 620 cực kỳ sành điệu nhé!!!
Chúc các game thủ chiến thắng!

BQT
Trang chủ: http://ionline.com.vn
Hotline: 1900 585868

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Các bạn đừng quên bộ giải thưởng khủng của iOnline với em NOKIA LUMIA 620 cực chất và hàng ngàn các phần quà khác khi tham gia "iOnline chào Windows Phone" các mem nhé.

Ngoài ra bạn có thể theo dõi trực tiếp những người nhận chữ trên trang chủ iOnline: http://ionline.com.vn/sukien

P/S : Bàn cược càng cao hoặc nạp Gold có mệnh giá càng lớn thì xác suất nhận được chữ càng lớn nha

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Cứ hẹn lại lên vào khung giờ vàng 19h - 22h30 vào ngày thứ 3, 5, 7 iOnline có khuyến mại 50% dành cho thẻ cào các bạn nhá. Hãy nhanh tay nạp đầy túi Gold hok chỉ có Gold để chơi mà lại có chữ để tham gia sự kiện " iOnline chào Window Phone" và sở hữu nhiều phần quà hấp dẫn từ iOnline

Chúc các bạn may mắn

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Đng quên tham gia rate * trên iOnline bn Windows Phone các bn nhé.

Các nhn xét ca các bn đu được BQT ghi nhn bng cách tng ngay 10.000 GOld vào tài khon game ca các bn khi phn đánh giá ca các bn được hin th lên nhé Smile

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone 942018_609838562367496_1242076344_n

Đc k hướng dn nha :http://gviet.vn/web/tin-tuc/huong-dan-vote-ionline-tren-windows-phone-market-place/339/

P/s: Thi gian rate * sp kết thúc ri các bn oiiiiiiiiiii, hãy nhc dế yêu và vote thoiiiiiiiiiiiiiiiiiii đ có cơ hi nhn được cơn mưa gold free , hok ch có gold đ chơi mà còn nhn được ch tham gia s kin ' iOnline chào Window Phone' nhé

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

iOnline – Sẵn sàng về đích

Những ngày cuối trên sới iOnline, chúng tôi đã được chứng kiến những màn so tài đỉnh nhất giữa các “ma cũ” và những “lính mới”. Tất cả đều không ai nhường ai, tỏ rõ quyết tâm chinh phục những thử thách khó khăn nhất mà iOnline đặt ra.

“Biết đến sự kiện chỉ mới ngày hôm qua thông qua fanpage: https://facebook.com/game.ionline, em đã lập nick ngay với hy vọng biết đâu may mắn sẽ đến với mình. Qua 1 tối “cày” game, em đã được 20 chữ trong bộ IONLINE WINDOWS PHONE rồi đó iOnline ạ. Tính đến giờ chỉ thiếu chữ O với chữ N nữa thôi Very Happy. Nhưng còn những 2 ngày nữa cơ mà, em cảm thấy cơ hội chiến thắng của mình lớn lắm Embarassed” – Bạn kimmie1010 chia sẻ.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Qua-tang_zps8ba4b7e9

Bạn Trainese – Một fan cuồng nhiệt của iOnline chia sẻ “Chơi iOnline trên điện thoại không đủ để thỏa mãn vì màn hình hơi nhỏ, mình đã kết nối với Tivi để chơi cho đã. Giờ mục đích lớn nhất đặt ra là chiến thắng trong sự kiện lần này và giành Nokia Lumia 620 thôi!!!”

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone IOnline-Toshiba_zps9058f17c

iOnline hiển thị rõ nét và đẹp mắt trên màn hình Tivi Toshiba

Về phía chúng tôi, tất cả đã sẵn sàng và chờ đợi giây phút “đăng quang” của cao thủ đẳng cấp nhất trên sàn đấu iOnline. Ai sẽ sở hữu điện thoại NOKIA LUMIA 620 sành điệu? Ai sẽ là 1 trong 30 game thủ may mắn nhất- khi đến thời điểm này những phần thưởng giá trị nhất vẫn chưa tìm được chủ nhân? iOnline đang chờ lời giải đáp của game thủ mọi miền.
Chúc các bạn may mắn!!!
BQT
Trang chủ: http://ionline.com.vn
Hotline: 1900 585868

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

KM NGÀY VÀNG: Chiến thắng trong tầm tay

Ai sẽ là chủ nhân của điện thoại NOKIA LUMIA 620 sành điệu? Ai sẽ là 1 trong 30 game thủ may mắn nhất- khi đến thời điểm này những phần thưởng giá trị nhất vẫn chưa tìm được chủ nhân?
Để tiếp sức và tạo sự hào hứng cho các game thủ tìm kiếm vận may giành giải, BQT tiếp tục tổ chức chương trình KHUYẾN MẠI NGÀY VÀNG ĐẶC BIỆT dành tặng các bạn vào ngày 16/06/2013.

Nội dung: Từ 00h00p – 23h59p ngày 16/06, iOnline tặng ngay 150% giá trị khi bạn nạp Gold bằng bất cứ hình thức nào: thẻ cào, SMS và IAP.

Hãy tự tin và đợi chờ may mắn để tên mình được vinh danh là người nhận giải điện thoại NOKIA LUMIA 620 sành điệu!
Chúc các bạn may mắn!!
BQT

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

iOnline – Thời khắc vàng sắp điểm

Chỉ còn 24 giờ nữa sự kiện hot nhất tháng 6 “iOnline chào Windows Phone” sẽ chính thức kết thúc. Cuộc đua thật gay cấn và hồi hộp khi những con chữ cuối cùng đang được “săn đón” mạnh mẽ nhất.

iOnline xin được công bố, đúng 23h59p ngày 16/06/2013, hệ thống sẽ ngừng trả chữ về các tài khoản game của các game thủ. Và 12h sau đó, BQT sẽ “vinh danh” những người xuất sắc có tên trên bảng vàng iOnline. Hệ thống 30 giải thưởng lớn nhỏ với 1 giải nhất - Điện thoại Nokia Lumia sành điệu - đang đón chờ những chủ nhân xứng đáng và đẳng cấp nhất trên sàn đấu trí tuệ của iOnline.

Thời gian còn lại không nhiều nữa, hãy bình tĩnh, tự tin và đừng quên cơ hội đặc biệt mà BQT gửi tặng: KM ngày vàng 16/06, iOnline tặng 150% giá trị nạp Gold trên tất cả các kênh (thẻ cào, SMS, IAP). Hãy nhanh tay nạp Gold và sưu tập những chữ cái cuối cùng còn thiếu nhé!!
Gold về đầy túi – Phần thưởng về tay!
Chúc các bạn chiến thắng!!!
BQT

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Các cao thủ iOnline oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chỉ còn vài giờ nữa, sự kiện " iOnline chào Windows Phone" sẽ chính thức khép lại . Và chỉ còn DUY NHẤT ngày hôm nay thôi nên các bạn đừng bỏ fí cơ hội của mình nhé, cơ hội sở hữu em Lumia 620 sành điệu chỉ tính bằng giây, hãy cố gắng tranh thủ dịp KM ngày vàng đặc biệt – Chiến thắng trong tầm tay dành cho các gamer thủ tham gia sự kiện " iOnline chào WindowPhone".

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Khuyen-mai-iOnline1606_zpsc8eea3a3

Hãy nhanh tay nạp đầy túi Gold hok chỉ có Gold để chơi mà lại có chữ rink giải thưởng khủng từ iOnline nhé.Tính đến thời điểm này những phần thưởng giá trị nhất vẫn chưa tìm được chủ nhân? Cơ hội vẫn còn và chia đều cho các cao thủ mọi miền. Hãy tỏ rõ quyết tâm và cùng chinh phục iOnline để là chủ nhân của các smartphone siêu khủng nào.

Chúc các game thủ quyết thắng!!!

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

iOnline – Chúc mừng người chiến thắng

Sau 10 ngày khởi tranh đầy bất ngờ và kịch tính, mini event “iOnline chào Windows Phone” đã chính thức khép lại vào ngày hôm qua 16/06/2013.

iOnline xin chúc mừng game thủ Lương Thế Huân (luongthehuan – 841642801419) đã vượt qua hàng ngàn những ứng viên xuất sắc khác để về đích trước tiên. Anh đã là chủ nhân của giải thưởng giá trị nhất: Smartphone cao cấp Nokia Lumia 620 sành điệu.

Không để các bạn chờ lâu, iOnline xin công bố danh sách 30 game thủ xuất sắc nhất sự kiện lần này. Hãy cùng tìm thử xem tên bạn có trong bảng vàng danh vọng của iOnline không nhé.

Giải nhất:01 điện thoại Nokia Lumia 620

luongthehuan 841642801419

Giải nhì:02 Điện thoại Gionee Pocket

duongbaohung 84966696906
haccuonglong 84939259393

Giải ba: 02 Thẻ cào điện thoại trị giá 500.000 VND

tuanpro2013 84902306003
longnguyenyb 84982844282

Giải tư:05 Thẻ cào điện thoại trị giá 100.000 VND

haquynhanh 84977554966
bujngocbjch 84979772363
tuanktpt 84905388838
vuabimobi 841632030686
hungbeovp

Giải khuyến khích: 05 Thẻ cào điện thoại giá trị 50.000 VND

thinh_36 84934485016
vuasam89 841688368989
victor10 84989333667
baixuiwa2608
vietvl 841693021567
trungsypro 84905770939
2phut3phat 841287231289
hoaithidl83_vh 84986371707
bumbinbo 841642777652
bienmedi88

05 Giải phụ - Nhiều chữ : Tặng 100.000 Gold

vanhoahuong 84974125071
kajunikanzu 84988766789
hienhaduy 84902255882
maxodem 84986078888
s2phu0gpi 841277076666

05 Giải phụ - May mắn : Tặng 100.000 Gold

longtj 841648815492
phamchihieu 84909922576
bacdaurk 84902445966
nguyenmang123 841227993114
nh0cl0ng 84972820863

Xin chúc mừng các game thủ! Thời gian trao thưởng sẽ diễn ra từ ngày 17-20/06. iOnline sẽ nhanh chóng liên lạc và cập nhật hình ảnh mới nhất của những người chiến thắng đến với mọi người trên các kênh chính thức sau đây:

Trang chủ: http://iOnline.com.vn
Fanpage: https://facebook.com/game.ionline
Hotline: 1900585868
Thân ái,
BQT

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

Đã có danh sách trúng thưởng ca chương trình "iOnline chào Windows Phone" , Các game th nào có tên trong BNG VÀNG dưới đây hãy nhay tay nhanh chân đến nhn thưởng nhé

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Danh-sach-trung-thuong_zpsf35625a2

Mi người cùng chia vui cùng 30 gamer may mn nht ca iOnline nhé . Chúc các bn gii trí vui v

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

CAO THỦ IONLINE CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHIẾN THẮNG

“Không ngờ tôi một lần nữa lại chiến thắng một giải thưởng lớn từ iOnline” – Game thủ Lương Thế Huân (lươngthehuan – 841642801419) – người đã từng sở hữu 1 chiếc Samsung Galaxy S3 Mini trong sự kiện “Tranh tài iOnline – Sánh vai Galaxy S4” cười sảng khoái chia sẻ.

Một lần nữa bước lên bục vinh quang của iOnline, chú Huân không thể giấu nổi ánh mắt đầy tự hào và hạnh phúc. Chỉ với nửa năm gia nhập cộng đồng iOnline, nhưng những kinh nghiệm cùng với chiến thắng mà chú đạt được đã khiến cho không ít người phải ngả mũ khâm phục.

[Event HOT] iOnline chào Windows Phone Image001-3_zps310651b8

Chú Huân – Chủ nhân của điện thoại Nokia Lumia 620 sành điệu

Nói về cuộc tranh tài “iOnline chào Windows Phone”, chú Huân chia sẻ : “Tôi nhận được 56 chữ cái tất cả. Do tính chất công việc nên tôi không tham gia chơi bài thật, chỉ sử dụng iOnline để giải trí những lúc nghỉ ngơi. Khi sự kiện bắt đầu, tôi đã tham gia ngay và giành được khá nhiều chữ từ việc chơi thắng. Ngày 13/6, tôi chỉ còn thiếu chữ I và tới 9h32p ngày 15/6 tôi đã ghép đủ từ khóa. Lúc đó tôi rất tự tin là mình sẽ nhận được giải thưởng vì bộ từ khóa của sự kiện khá là dài và thời gian diễn ra chỉ có 10 ngày thôi nên việc ghép đủ từ khóa rất là khó. Chỉ có điều là không ngờ mình lại về nhất thôi. (Cười lớn)”

Cũng theo chú Huân, kinh nghiệm chiến thắng rất đơn giản. Đó là “Phải biết tính toán khi chơi game. Có thể bài tốt, bài đẹp sẽ thắng nhưng khi gặp bài xấu mà tính toán tốt thì có thể vẫn thắng. Ngoài 1 trí nhớ tốt cùng với sự quyết đoán cũng là một yếu tố làm nên chiến thắng. Tôi thường tham gia các ván chơi tương đối lớn, đặt cược từ 2000 - 10000 Gold và chơi từ 2 - 3 người như vậy thì khả năng giành chiến thắng sẽ cao và số tiền bị trừ khi thua cũng sẽ không nhiều.”

Xin chúc mừng chú Huân cùng gia đình đã nhận được những giải thưởng rất giá trị từ iOnline.
Với các game thủ ở xa, iOnline đang rất khẩn trương gửi quà cho các bạn. Hãy chia sẻ cho iOnline những niềm vui và khoảnh khắc khi nhận được phần thưởng của mình các bạn nhé!
Hân hoan cùng chiến thắng!!!
BQT

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
diepvien08

Đầu gấu [DotA9x]

TIN HOT...............

AD xin thông báo s kin "Cùng iOnline - Chia s và cm nhn " s kéo dài đến hết 23/6 nhé............. Các bn vn còn cơ hi tham gia rate * trên iOnline bn Windows Phone ,Google Play,  Iphone, iPad các bn nhé .

BQT xin chân thành cm ơn nhng ý kiến đóng góp cho BQT trong sut thi gian va qua. Da vào nhng phn hi tích cc t phía các bn, iOnline s ngày càng hoàn thin hơn đ xng đáng là 1 game Vit dành cho người Vit

Chi tiết xem thttp://ionline.com.vn/?page=news&task=detail&id=201

P/s :Hãy nhc dế yêu vote cho iOnline thoiiiiiiiiiiiiii, đ có cơ hi nhn ngay 10.000 gold vào tài khon nhé

Thanks

Report [0]

Trả lời nhanh
Sponsored content

Thanks

Report [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »